Mae dewis eang o leoliadau priodas yn Sir Fynwy. Islaw mae rhestr o leoliadau cymeradwy yn Sir Fynwy.

PREMISES LOCATION POSTCODE PHONE WEBSITE
Angel Hotel Abergavenny NP7 5EN 01873 857121 https://www.angelabergavenny.com/
Art Shop and Chapel Abergavenny NP7 5SD 01873 736430 http://artshopandgallery.co.uk/about/
Caer Llan Lydart Monmouth NP25 4JS 01600 860359 http://www.caerllan.co.uk/
Caldicot Castle Caldicot NP26 4HU 01291 420241 https://www.visitmonmouthshire.com/caldicot-castle/weddings.aspx
Carpenter's Arms Coed y Paen NP4 0TH 01291 672621 http://www.thecarpenterscoedypaen.co.uk/
Cefn Tilla Court Llandenny NP15 1DG 01291 672595 http://cefntilla.com/weddings/
Chepstow Castle Chepstow NP16 5EZ 01291 624065 https://cadw.gov.wales/venuehire/sitehireforevents/full-list-of-sites-available-for-hire/chepstow-castle/?lang=en
Chepstow Racecourse Chepstow NP16 6BE 01291 622260 https://www.chepstow-racecourse.co.uk/hire-our-venue/hire-for-a-celebration/weddings/
Cwrt Bleddyn Hotel and Spa Llangybi Usk NP15 1PG 01633 450521 http://www.cwrtbleddyn.co.uk/weddings/
Dance Academy 1 Chepstow 07976869178 https://www.danceacademy1.co.uk/
Dorlands Devauden 07837871572 https://www.dorlands.co.uk/
Drybridge House Monmouth NP25 5AS 01600 715638 http://www.monmouthweddingvenue.co.uk/
Duffryn Mawr Gilwern 07510920305
Glen yr Afon House Hotel Usk NP15 1SY 01291 672302 http://www.glen-yr-afon.co.uk/weddings/
Great Blaenawe Farm Bettws Abergavenny NP7 7LG 01873 890500 http://sugarloafbarn.com/wedding-celebrations/
Hogs Head Llantilio Crossenny NP7 8TA 01600 780410 http://www.hogsheadpub.co.uk/weddings2015/
Humble by Nature Penallt Monmouth NP25 4RP 01600 714595 https://www.humblebynature.com/your-events/weddings/
Llanvihangel Court Llanvihangel Crucorney NP7 8DH 01873 890217 https://www.llanvihangelcourt.com/#
Maesbrook Cwmcarvon Monmouth NP25 4PL 01600 861814 https://maesbrook.net/
Mounton Brook Lodge Pwllymeyric Cheptow NP16 6LF 01291 621490 http://mountonbrooklodge.co.uk/
Mythos Welsh Street Chepstow NP16 5LL 01291 627222 http://www.themythos.co.uk/
Newbridge Inn Tredunnock NP15 1LY 01633 451000 https://www.celtic-manor.com/weddings
Old Parlour Rhadyr Usk NP15 1GA 01873 735435 https://www.monmouthshire.gov.uk/services/the-register-office/weddings-civil
Old Station Tintern NP16 7NX 01291 689566 https://www.visitmonmouthshire.com/thedms.aspx?dms=3&feature=1011&venue=1014497
Rolls of Monmouth Golf Club The Hendre Monmouth NP25 5HE 01600 715353 http://www.therollsgolfclub.co.uk/weddings/
Sant Ffraed House Abergavenny NP7 9BA 01792 391468 https://www.oldwallsgower.com/2021/07/09/introducing-sant-ffraed-hous/
Savoy Theatre Monmouth NP25 3BU 01600 772467 http://www.monmouth-savoy.co.uk/getting-married/
Sessions House Usk NP15 1AD 01291 673011 http://www.usktown.org/Weddings_at_the_Sessions_House_18236.aspx
Shire Hall Monmouth NP25 3DY 01600 775257 http://shirehallmonmouth.org.uk/wedding-venue-monmouthshire/
St Pierre Hotel and Country Club Chepstow NP16 6YA 01291 625261 https://marriottweddings.co.uk/venue/6/st-pierre-marriott-hotel-country-club
St Tewdrics House Mathern Chepstow NP16 6HX 07914 412472 http://www.sttewdricshouse.co.uk/
Three Salmons Usk NP15 1RY 01291 672133 http://www.threesalmons.co.uk/weddings/
Treowen Wonastow Monmouth NP15 4DL 07530 357390 http://www.treowen.co.uk/
Treadam Barn Treadam Farm, Llantilio Crossenny, Abergavenny, Monmouthshire NP7 8TA 07779225921 http://treadam-barn.co.uk/
Usk Castle Usk NP15 1SD 01291 672563 http://www.uskcastle.com/Wedding-Landing
White Castle Vineyard Abergavenny NP7 8RA 01873 821443 / 07810 563084 https://whitecastlevineyard.com/
Woodbank Llanhennock NP18 1LU 07899751204 https://woodbankwales.com/

Dylid cofio na all fod priodas sifil neu bartneriaeth heb bresenoldeb swyddog cofrestru mewn mangre gymeradwy. Mae defnydd mangre yn dibynnu ar fod swyddog cofrestru ar gael. Bydd y Cofrestrydd Goruchwylio yn derbyn archebion darpariaethol ar unrhyw adeg.

A godir tâl?
Yn ogystal â chostau rhoi hysbysiad o’r briodas, mae ffi ychwanegol yn daladwy i’r Cofrestrydd Goruchwylio am seremonïau priodas a phartneriaeth sifil mewn mangre gymeradwy.

Cymeradwyo mangre

Cymeradwyo mangre ar gyfer priodas sifil a phartneriaeth sifil

Gwneud cais am y drwydded

Cysylltwch â Chofrestrydd Sir Fynwy ar 01873 735435, ceremonies@monmouthshire.gov.uk cyn gwneud cais am drwydded.